Starfsfólk


Berglind Ýr Heiðdísardóttir
Stuðningsfulltrúi - Kleppjárnsreykjadeild
Vigdís Sigvaldadóttir
Grunnskólakennari - Kleppjárnsreykjadeild
Unnur Jónsdóttir
Grunn/framhaldskólakennari - Kleppjárnsreykjadeild
Unnar Þorsteinn Bjartmarsson
Grunnskólakennari - Kleppjárnsreykjadeild
Þuríður Ketilsdóttir
Stuðningsfulltrúi - Kleppjárnsreykjadeild
Þórunn Jóna Kristinsdóttir
Stuðningsfulltrúi - Varmalandsdeild
Þóra Magnúsdóttir
Grunn/framhaldskólakennari - Allar deildir
Þóra Geirlaug Bjartmarsdóttir
Grunn/framhaldskólakennari - Kleppjárnsreykjadeild
Sylwia Katarzyna
Grunn/framhaldskólakennari - Kleppjárnsreykjadeild
Sunna Kristín Gunnlaugsdóttir
Leiðbeinandi - Kleppjárnsreykjadeild
Sigríður Alda Björnsdóttir
Stuðningsfulltrúi - Hvanneyrardeild
Sandra Björk Bergsdóttir
Stuðningsfulltrúi - Hvanneyrardeild
Sæunn Ósk Kjartansdóttir
Grunnskólakennari - Kleppjárnsreykjadeild
Sæunn Elfa Sverrisdóttir
Skólaliði/bókasafnsvörður - Varmalandsdeild
Kristleifur Jónsson
Umsjónarmaður fasteigna - Allar deildir
Ragnhildur Anna Ragnarsdóttir
Matráður - Kleppjárnsreykjadeild
Ragnheiður Kr. Grétarsdóttir
Stuðningsfulltrúi - Kleppjárnsreykjadeild
Ólafur Daði Birgisson
Leiðbeinandi - Varmalandsdeild
Marinó Muggur Þorbjarnarson
Leiðbeinandi - Varmalandsdeild
María Jónsdóttir
Deildarstjóri sérkennslu - Allar deildir
Magnea Helgadóttir
Grunn/framhaldskólakennari - Kleppjárnsreykjadeild
Lára María Karlsdóttir
Skólahjúkrunarfræðingur - Allar deildir
Kristín Kristjánsdóttir
Skólaritari - Varmalandsdeild
Kristín Lillendahl
Námsráðgjafi - Allar deildir
Íris Grönfeldt
Íþróttafræðingur - Varmalandsdeild
Inga Berta Bergsdóttir
Aðstoðarmatráður - Varmalandsdeild
Helle Larsen
Í leyfi -
Helga Björg Valgeirsdóttir
Matráður - Varmalandsdeild
Helga Kristjánsdóttir
Aðstoðarmatráður - Kleppjárnsreykjadeild
Heiðbjört Ósk Ásmundsdóttir
Skólaliði - Kleppjárnsreykjadeild
Halldóra Ingimundardóttir
Skólaritari/bókasafnsvörður - Kleppjárnsreykjadeild
Lára Kristín Gísladóttir
Grunnskólakennari - Kleppjárnsreykjadeild
Guðjón Guðmundsson
Grunn/framhaldskólakennari - Kleppjárnsreykjadeild
Gróa Erla Ragnvaldsdóttir
Grunnskólakennari - Varmalandsdeild
Fjölnir Jónsson
Leiðbeinandi - Kleppjárnsreykjadeild
Eva Lind Jóhannsdóttir
Grunnskólakennari - Kleppjárnsreykjadeild
Elísabet Halldórsdóttir
Grunn/framhaldskólakennari - Allar deildir
Elena Lobko
Grunnskólakennari - Varmalandsdeild
Björk Jóhannsdóttir
Grunnskólakennari - Hvanneyrardeild
Berglind Ósk Guðjónsdóttir
Í leyfi -
Auður Helgadóttir
Í leyfi -
Ásdís Ýrr Einarsdóttir
Skólaliði - Kleppjárnsreykjadeild
Ása Erlingsdóttir
Grunnskólakennari - Varmalandsdeild
Ása Katrín Jónsdóttir
Leiðbeinandi - Kleppjárnsreykjadeild
Anna Sigríður Hauksdóttir
Matráður - Hvanneyrardeild
Anna Kristín Gunnarsdóttir
Deildarstjóri - Hvanneyrardeild
Anna Dís Þórarinsdóttir
Grunn/framhaldskólakennari - Hvanneyrardeild
Agnes Guðmundsdóttir
Grunn/framhaldskólakennari - Varmalandsdeild
Sólrún Halla Bjarnadóttir
Deildarstjóri og stigstjóri miðstigs - Varmalandsdeild
Ingibjörg Adda Konráðsdóttir
Aðstoðarskólastjóri og stigstjóri unglingastigs - Kleppjárnsreykjadeild
Helga Jensína Svavarsdóttir
Skólastjóri - Allar deildir
-